ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องมินนี่ พิกัด>> ศรีนครินทร์ 40 รับงานนวด นาบ ครบ จบจ้า  (Read 5410 times)

Alice

• Global Moderator
  • Newbie
การบ้านน้องมินนี่
พิกัด>> ศรีนครินทร์ 40

น้องเลียตั้งแต่ซอกคอ ยันข้อเท้าเลย เสียวโคตรๆ
แล้วมาหยุดตรงหนอนน้อยของผม อมได้เสียวมากๆ ลึกสุดโคน เสียงอ๊อกๆ ผมกลัวจะแพ้แตกซ่ะก่อน
เปลี่ยนมาเป็นผมทาสีให้ น้องเด้งก้นขึ้นรับตามลิ้นผมเลย แปบเดียวน้ำแฉะๆ ไหลออกมา
น้องมีอารม์ร่วมมากๆ ครับ เสียงคราง ทั้งจิกหัวผม
น้องบอกไม่ไหว้แล้ว ให้น้องใส่ CD พร้อมกับขึ้นคล่อมผม เอวร่อนดีมากๆ ระดับ 5G ตามคลิปที่ลงเลย
พลัดกันรุก พลัดกันรับ มันส์ มากๆ ขาอ่อนกลับบ้านครับผม
คุ้มค่าเงินจริงๆ ครับ มาซ้ำอีกแน่นอนครับ

:::สรุปรายละเอียด:::
หน้าตา      8.5/10  ( หน้าตาสวยครับ ออกจะ สว. นิดๆ ยิ้มสวย )
รูปร่าง      8.5/10  ( รูปร่างสมส่วน สูงนะ มีพุงนิดๆ สะโพกกลมสวย )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวขาว เนียน )
ไฟหน้า   8.5/10 ( ขนาดขนาดพอดีตัว นมเล็ก สเปคผมครับ  )
งานนวด 8.5/10 ( งานนวดน้ำมันทำได้ดีพอควร ผ่อนคลายครับ )
GF = Girlfriend Factor     9/10 (  พูดจาดีเป็นกันเองครับ ดูแลเอาใจใส่ดีมาก ยิ้มเก่ง )

ค่าขนม 1,600 คุ่มค่าครับ