ผู้เขียน หัวข้อ: น้องแตงโม พริตตี้สปา นวดกระปู๋ รับงาน FULL OPTION สวยนมใหญ่  (Read 2196 times)

Alice

• Global Moderator
  • Newbie
การบ้านน้องแตงโม
พิกัด >> รัชดา 17

น้องรุกผมก่อนเลย ใช้ปากเก่งมากๆ อมเก่ง อมลึก ดูดหนัก เสียวโคตรๆ ครับ
เปลี่ยนมาผมบรรเลงให้บ้าง ผมไซค์ตั้งแต่ใบหู เลื่อนลงที่ที่นมใหญ่ จนมาถึงหน้าท้องน้อย
เลื่อนมาตรงจิมิ สวยๆ ขนอุยๆ ปิดสนิท ช่วงล่างน้อยยังสวยอยู่เลยครับ ลงลิ้นซ่ะน้องเด้งก้นรับ
ผมทำอยู่นานเลย น้องบอกให้พออยากโดนเสียบแล้ว น้องใส่ CD ให้ น้องใส่เสร็จ ก็ขึ้นควบ
เอวร่อนดีมากๆ เสียงครางได้ฟิวมากๆ อารณ์ร่วมมาเต็ม เปลี่ยนมาเป็น DOGGY
ผมมาจบด้วยท่า Doggy  ตอนกระแทกก้นน้องกระเพื่อม โคตรได้ฟิวเลย

:::สรุปรายละเอียด:::

หน้าตา       8.5/10  ( หน้าตาสวยครับ ดูเซ็กซี่ สวยกว่าในรูป ควงไปไหนไม่อายใคร )
รูปร่าง     8.5/10  ( รูปร่างสูงนะ ขายาวเรียว สะโพกกลมสวย )
ผิวพรรณ     8.5/10 ( ผิวออกแทนๆ เนียนดีครับผม ไม่มีริ้วรอย )
ไฟหน้า   8.5/10 ( น้องทำมา ขนาดพอดีตัว นิ่มมากๆ )
บ๊วบ/สเปย์      9.5/10 ( ทำได้เก่งเลยครับ ลีลาไม่ธรรมดา ลิ้นเก่ง อมลึกสุดโคน ดูดหนัก )
ช่วงล่าง  8.5/10  ( สวยงามครับ ขนอุยๆ ปิดสนิท แน่น หนึบ เกาะถนน )

Alice

• Global Moderator
  • Newbie